MoCoRunning



MoCoRunning


Articles


Calendar


Results


history


Schools


Leaderboard


Fun Stuff


Links




Reykjavik International Games
Hosted By:
Laugardalshöll, Reykjavík
2019-02-03

Reykjavík International Games
Laugardalshöll, Reykjavík
3.2.2019

60 meters Women Semi Final - 60m kvenna undanúrslit - 3.2.2019 kl. 13:05
Sæti	Árangur	Nafn				F.ár	Félag	Ri.Br
1	7,51	Finette Agyapong		1997	GBR	1 4
2-3	7,53	Astrid Glenner-Frandsen		1993	DNK	1 5
2-3	7,53=Pb.Guðbjörg Jóna Bjarnadóttir	2001	ISL	1 3
4	7,59	Louise Østergård		1994	DNK	2 4
5	7,64	Leah Phillips			2002	USA	2 3
6	7,67	Hannah Waller			2001	USA	2 5
7	7,79	Dóróthea Jóhannesdóttir		1994	ISL	2 6
8	7,94	Helga Margrét Haraldsdóttir	2001	ISL	1 2
9	7,95	Rut Sigurðardóttir		2002	ISL	1 6
10	7,97	Hildigunnur Þórarinsdóttir	1999	ISL	2 2
11	7,99	Pb.Dagbjört Lilja Magnúsdóttir	2000	ISL	1 1
12	8,07	Elma Sól Halldórsdóttir		2002	ISL	1 7
13	8,09	Katla Rut Robertsdóttir Kluvers	2001	ISL	2 1
14	8,12	Agnes Kristjánsdóttir		1999	ISL	2 8
15	8,22	Ásta Margrét Einarsdóttir	1998	ISL	1 8
	DNS	Glódís Edda Þuríðardóttir	2003	ISL	2 7

60 meters Women Final - 60m kvenna Úrslit - 3.2.2019 kl. 14:20
Sæti	Árangur	Nafn				F.ár	Félag	Ri.Br
1	7,47	Finette Agyapong		1997	GBR	1 4
2	7,48	Astrid Glenner-Frandsen		1993	DNK	1 6
3	7,51	Guðbjörg Jóna Bjarnadóttir	2001	ISL	1 2
4	7,55	Louise Østergård		1994	DNK	1 5
5	7,64	Hannah Waller			2001	USA	1 7
6	7,65	Leah Phillips			2002	USA	1 3
7	7,76	Dóróthea Jóhannesdóttir		1994	ISL	1 1
8	7,98	Helga Margrét Haraldsdóttir	2001	ISL	1 8

400 meters Men - 400m karla - 3.2.2019 kl. 13:30
SætiÁrangurUppl.NafnF.árFélagRi.Br
1	47,70	Ashton Allen			2002	USA	2 3
2	48,13	Thomas Somers			1997	GBR	3 4
3	48,23	Nick Ekelund-Arenander		1989	SWE	3 3
4	49,47	Kormákur Ari Hafliðason		1997	ISL	2 2
5	49,64	Mordecai Mc Daniel		2001	USA	1 3
6	49,67	Sb.Ívar Kristinn Jasonarson	1992	ISL	3 2
7	49,87	Anton Sigurdsson		1996	SWE	2 4
8	50,05	Pb.Hinrik Snær Steinsson	2000	ISL	1 4
9	50,41	Sb.Bjarni Anton Theódórsson	1998	ISL	1 2
	DNS	Sindri Magnússon		1997	ISL	1 1


4x200 meter relay Men - 4x200m boðhlaup karla - 3.2.2019 kl. 14:25
Sæti	ÁrangurUppl.Nafn		F.ár	Félag	Ri.Br
1	1:26,40	Mótsmet	Team USA	1996	USA	1 3
Marcellus Moore, Malcolm Johnson, Mordecai Mc Daniel, Ashton Allen
2	1:27,13	Ísl.met	Team Iceland A	1996	ISL	1 4
Ari Bragi Kárason,Hinrik Snær Steins,Kormákur Ari Hafliðason,Ívar Kristinn Jasonarson
3	1:30,91	Team Iceland B		1996	ISL	1 2
Ísak Óli Traustason,Guðmundur Ágúst Thoroddsen,Bjarni Anton Theódórs,Bjarni Páll Páls

4x200 meter relay Women - 4x200m boðhlaup kvenna - 3.2.2019 kl. 14:35
SætiÁrangurUppl.NafnF.árFélagRi.Br
1	1:37,72	Ísl.met-MótsmetTeam Iceland A1996ISL	1 4
Melkorka Rán Hafliðad,Guðbjörg Jóna Bjarnad,Glódís Edda Þuríðard,Þórdís Eva Steinsd
2	1:39,36	Team, USA		1996	USA	1 3
Hannah Waller,Leah Phillips,Mary Gregory,Nia Frederick
3	1:41,04	Team Iceland B		1996	ISL	1 2
Vilhelmína Þór Óskarsd,Helga Margrét Haraldsd,Agnes Kristjánsd,Rut Sigurðard


Return to Top

Email | About